นางพัชราภา ผาแสง
ผู้อำนวยการโรงเรียน
คณะผู้บริหาร
กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ฯ
กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ
กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาฯ
กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
งานแนะแนว
บุคลากรสายสนับสนุน
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู
..
🔴นางพัชราภา ผาแสง ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จริม มอบหมายให้ นางสาวกัณนิกา จินะตา รองผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จริม ว่าที่ ร.ต.พิษณุ ปิจดี หัวหน้ากลุ่มบริหารกิจการนักเรียน เข้าร่วมอบรมโครงการหลักสูตรพนักงานเจ้าหน้าที่ส่งเสริมความประพฤตินักเรียนและนักศึกษา (พสน.) ประจำปี 2566 ระหว่างวันที่ 18-20 สิงหาคม 2566 โดยได้รับเกียรติจาก นายนิวัฒน์ งามธุระ รองผู้ว่าราชการจังหวัดน่าน เป็นประธานพิธีเปิดงาน ซึ่งดำเนินการโดย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาน่าน ณ หอประชุม 84 ปี โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน โดยมีผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้ารับการฝึกอบรมจำนวนทั้งสิ้น 85 คน และได้รับความอนุเคราะห์ทีมวิทยากรจากบุคลากรสำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ กระทรวงพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ กระทรวงวัฒนธรรม สำนักงานตำรวจแห่งชาติ และสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดน่าน
โรงเรียนแม่จริม 228 หมู่ที่ 4 ตำบลหนองแดง อำเภอแม่จริม จังหวัดน่าน 55170
โทรศัพท์ 0-5416-9800 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาน่าน