|
|
12 สิงหาคม 2566 โดย ครูจักรกฤษณ์ พรมไชย
🔴นางพัชราภา ผาแสง ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จริม
🟢นางสาวกัณนิกา จินะตา รองผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จริม
มอบหมายให้ ครูจักรกฤษณ์ พรมไชย, ครูพวงผกา ไชยชนะ,ว่าที่ร้อยตรีเอนก หมื่นคำสี, ครูภคพร วงศ์ชัยพานิชย์,ครูอลังการ มาลาคำ, ครูศศิธร มาลา,นางถนอมศรี ใชยจริม, นายภาสวร อุ่นเรือน
เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 12 สิงหาคม 2566
ณ หอประชุมอำเภอแม่จริม จังหวัดน่าน
|